~ :: You know Y :: ~
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

~ :: You know Y :: ~

Y are we here? You know Y.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ปิดใช้งานเว็บนี้แล้วนะคะ ติดตามข่าวสารได้ที่ Facebook Fanpage: https://www.facebook.com/YouKnowYFanpage

ข้อสอบเลื่อนขั้น

Go down 
Whiteface
evangeline_eva
ollfllo
Haircream
yokzaa1
taewza_jung
khunlookmee
koedsilp
Ma-i
soul-lukmoo
Massaya
PepPerzMint
oreh-enon
[YKY]naynaena
18 posters
ผู้ตั้งข้อความ
แม่หมี
แม่หมี

ข้อสอบเลื่อนขั้น Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptySat Jul 07, 2012 4:39 pm

กรุณาอ่านให้ครบถ้วนและทำความเข้าใจอย่างละเอียดรอบคอบ

กติกาของข้อสอบเลื่อนขั้น
1. ข้อสอบนี้สามารถสอบได้เรื่อยๆจนกว่าจะผ่านเป็นลูกหมี
2. แต่ถ้าสมาชิกที่ถูกทำโทษจะมีสิทธิ์สอบได้เพียงแค่ 2 ครั้ง
**ลูกหมีโดนลดแรงค์สองครั้งเมื่อไหร่ หมดสิทธิ์ทำข้อสอบนี้ค่ะ Exclamation
3. ข้อสอบเลื่อนขั้น จะเปิดให้ทำทุกวันที่15-30 ของเดือน
4. กรุณาส่งข้อสอบภายในระยะเวลาที่กำหนด หากส่งนอกเวลาจะไม่ตรวจ
5. ขอให้ตอบคำถามให้ครบถ้วน ใน1ข้อไม่ได้มีแค่คำถามเดียวค่ะ

ผู้มีสิทธิ์สอบ "ข้อสอบเลื่อนขั้น"

สมาชิก Rank: เบบี้หมี
- จะต้องเป็นสมาชิกของบอร์ดYKY 1เดือนขึ้นไป
- และต้องมีจำนวนคอมเม้นท์ไม่ต่ำกว่า50 คอมเม้นท์
** ใครไม่มีคุณสมบัติครบถ้วนแล้วทำข้อสอบมาส่ง จะโดนลงโทษนะคะ

วิธีการส่งข้อสอบ ให้ส่งมาที่ E-mail: you-know-y@hotmail.com
**โดยเขียนชื่อเรื่องว่า "ข้อสอบเลื่อนขั้น"

ขึ้นไปข้างบน Go down
oreh-enon
ลูกหมี
ลูกหมี
oreh-enon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptySun Jul 15, 2012 11:55 pm

สมาชิกเก่าค่ะ แรงค์ kindergaten
มาขอรับข้อสอบเพื่อจัดแรงค์ในบ้านใหม่นะคะ(ก้มกราบงามๆ)

แก้ไขล่าสุดโดย oreh-enon เมื่อ Mon Jul 16, 2012 2:20 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
PepPerzMint
อยากเป็นหมี
อยากเป็นหมี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptyMon Jul 16, 2012 1:12 pm

สมาชิกเก่าค่ะ แรงค์ kindergaden

มาขอรับข้อสอบไปด้วยคนนะคะ Smile)
Massaya
ลูกหมี
ลูกหมี
Massaya

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptyMon Jul 16, 2012 1:42 pm

มาขอรับข้อสอบค่ะ Very Happy
soul-lukmoo
อยากเป็นหมี
อยากเป็นหมี
soul-lukmoo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptyMon Jul 16, 2012 7:33 pm

สมาชิคเก่าค่ะ
มารับข้อสอบไปทำนะค่ะ
Ma-i
อยากเป็นหมี
อยากเป็นหมี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptyMon Jul 16, 2012 9:46 pm

สมาชิกเก่า แรงค์ kindergadenค่ะ
มาขอรับข้อสอบ
koedsilp
อยากเป็นหมี
อยากเป็นหมี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptyTue Jul 17, 2012 4:01 pm

สมาชิกเก่า แรงค์ kindergaden ค่ะ

มาขอรับข้อสอบไปทำนะคะ
khunlookmee
ลูกหมี
ลูกหมี
khunlookmee

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptyWed Jul 18, 2012 7:51 pm

สมาชิกเก่าค่ะ แรงค์ kindergaden

มาขอรับข้อสอบด้วยคนคะ
taewza_jung
ญาติหมี
ญาติหมี
taewza_jung

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptyThu Jul 19, 2012 3:55 pm

ขะเจ้าขอข้อสอบไปทำมั้งเน้อ bom
yokzaa1
อยากเป็นหมี
อยากเป็นหมี
yokzaa1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptySat Jul 21, 2012 11:33 am

สมาชิกเก่าค่ะ แรงค์ kindergaten
มาขอรับข้อสอบเพื่อจัดแรงค์ในบ้านใหม่นะคะ ขอบคุณนะคะ
Haircream
อยากเป็นหมี
อยากเป็นหมี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptySat Jul 21, 2012 10:38 pm

ขอรับข้อสอบไปทำละนะคะ
ollfllo
อยากเป็นหมี
อยากเป็นหมี
ollfllo

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptyMon Jul 23, 2012 6:01 pm

ฮี่ๆ เป็นสมาชิกเก่า แรงค์ kindergarten
มาขอรับข้อสอบไปทำเลยนะคะ สู้ตายเจ้าค่า Smile

edit พิมพ์ผิดเจ้าค่ะ = ="

แก้ไขล่าสุดโดย ollfllo เมื่อ Mon Jul 23, 2012 6:06 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
evangeline_eva
อยากเป็นหมี
อยากเป็นหมี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptyMon Jul 23, 2012 6:02 pm

ขอรับข้อสอบไปทำคะ
Whiteface
อยากเป็นหมี
อยากเป็นหมี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptyTue Jul 24, 2012 9:37 pm

สมาชิกเก่า YHS ระดับ kindergaden ครับ

มารับข้อสอบไปละนะครับ
kobiki
อยากเป็นหมี
อยากเป็นหมี
kobiki

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptyThu Jul 26, 2012 9:28 pm

สมาชิกเก่าค่ะ แรงค์ kindergarten
มาขอรับข้อสอบไปทำค่ะ ขอบคุณนะคะๆ

แก้ไขล่าสุดโดย kobiki เมื่อ Mon Aug 13, 2012 8:25 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
fides
อยากเป็นหมี
อยากเป็นหมี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptySat Jul 28, 2012 1:11 am

สมาชิกเก่าจ้า แรงค์ kindergaten
มาขอรับข้อสอบไปทำนะค่ะ
Zeitkey
อยากเป็นหมี
อยากเป็นหมี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptySun Aug 05, 2012 2:01 pm

สมาชิกเก่ามาขอรับข้อสอบไปทำจ้าาา

แรงค์kindergaten
aMpErE
อยากเป็นหมี
อยากเป็นหมี

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ข้อสอบเลื่อนขั้น   ข้อสอบเลื่อนขั้น EmptyMon Dec 17, 2012 10:19 pm

สมาชิกเก่าค่าาา rank >> Kindergarten

มาขอรับข้อสอบนะคะ Very Happy

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1